51 ตอบกลับ

เล็กเหมือนกันค่ะ ท้องแรก 18week 2 d เหมือนกัน มีแต่คนทักว่าไม่เหมือนคนท้อง

ใช่คะ ได้แต่ภาวนาให้ตัวเล็กแข็งแรง

กำหนดคลอดธันวาเหมือนกันเลยค่ะ 22ธันวานี้ ท้องเล็ก เหมือนคนไม่ท้องเลยค่ะ

เหมือนคนอ้วนมากกว่าเนอะแม่😂🤣

23 ธค ค่ะ ท้องแม่เพิ่งออก ปกติมีแต่คนทักว่าท้องอะไรไม่เหมือนคนท้องเลย5555

น้ำหนักแม่ยังไม่ขึ้นเลยค่ะ 5555 แม่เพิ่งหายแพ้ ส่วนลูกรอ 20 นี้จะขึ้นกี่โล

ปกติค่ะ 18 สัปดาห์ลูกยังกนักไม่ถึงสามขีดเลย บางคนมองไม่เห็นด้วยซ้ำค่ะ

ขอบคุณคะ

กำหนด12ธันวาเหมือนกันค่ แต้ท้องโตมาก เปนคนหน้าท้องหนาด้วยค่

แม่ซาวด์เพศหรือยังคะ

ตอนนี้18weekกว่าๆเหมือนกัน. แต่ท้องยังเล็กเหมือนกันค่ะ

เหมือนกันคะท้องเล็กกำหนด15มกรา คุณแม่ไปซาวยังคะเห็นเพศไหมคะ

ไปซาวมาแล้วค่ะ ผู้ชายค่ะ

กำหนดคลอด15ธันวา ท้องเริ่มใหญ่แล้ว อาการปวดหลังก็มา😂

ท้องใหญ่มากก็ไม่ดีเนอะ คงอึดอัด บางคนอิจฉาแม่ๆที่ท้องเล็ก

บ้านนี้กำหนดคลอด5ธันวาค่ะ 19w 2d ท้องเริ่มออกแล้วค่ะ

ท้องเล็กค่ะ ทานอะไรไม่ค่อยได้ ยังแพ้อยู่ กำหนดคลอด19ธค.ค่ะ

สู้ๆนะคะ เพื่อตัวเล็ก