32 ตอบกลับ

กำหนดคลอด 7 กรกฎาค่ะ มีอาการเจ็บหน่วงๆท้องบ่อยมากค่ะ

กำหนด20ก.ค.นี้ น้องดิ้นเก่งมาก.แต่ยังไม่รู้เพศอีก😥

ิกำหนด14 กรกฎา ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลย😄😅

บ้านนี้ 38+4 กำหนด2 ก.ค. เงียบมาก อยากแตกบ้างจัง

10 ก.ค. 37+3 ยังไม่แตกเลยจ้าา แต่เจ็บท้องบ่อยมาก

เจ็บเหมือนกันค่ะจนต้องนอนโรงบาล2ค่ะแต่น้องยังไม่ยอมออกค่ะ

6ก.ค ยังไม่แตกเลยจ้าอยากแตกจะแย่งแล้ว

อยากแตกเหมือนกันแน่นไปหมดหายใจลำบากด้วยค่ะ😄😄

หมอนัด14ก.คแต่ไม่ไหวแล้วเจ็บไปหมด

8.กค.ยังเงรยบไร้วี่แววอยู่เรยค่าา

กำหนด 11 กค จ้า แต่จะผ่า 28 มิย นี้

วันเดียวกันเลยค่ะ....ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกน้อยนะคะ🥰🥰

VIP Member

บ้านนี้นัดผ่า9กค คะ