54 ตอบกลับ

บ้านนี้แพ้มา3เดือนคะ น้ำหนักลงมา2โล ตอนนี้เริ่มกับมาทานได้แล้วคะ✌🏻✌🏻

บ้านนี้แพ้4เดือนเต็ม กินได้แต่เมนูเส้นๆกับขนมหวาน น้ำหนักลงไป8โล ค่ะ

บ้านนี้ทัองสามแล้ว ท้องนี้แพ้ตั้งแต่แรก ถึง3จะ4เดือนเลยค่ะถึงหาย

Super Mum

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้เลยค่ะ ท้องสองแพ้นิดหน่อยค่ะ แพ้ตอน 6-12 วีคค่ะ

แพ้ถึง4เดือนค่ะ พอหายแพ้เริ่มทานได้ น้ำหนักจะเริ่มขึ้นมาปกติค่ะ

บ้านนี้แพ้ถึง3-4เดือนก็หายค้าจนตอนนี้8เดือนแล้วได้ลูกชายค้า34+6

บ้านนี้5 เดือนยังแพ้อยู่เลยจ้าแม่ จากคนอวบกลายเป็นกุ้งแห้ง😂

โชคดีหน่อย..นี่ไม่เคยแพ้เลย น้ำหนักไม่ลด 4เดือนขึ้นมา8โลแล้ว😂

ตอนนี้ 19 สัปดาห์ แม่ยังคายน้ำลาย อ้วกบ้างบางครั้งค่ะ

บ้านนี้เเพ้ท้อง4เดือนคะเดือนที่5ถึงเริ่ทานได้บ้าง