25 ตอบกลับ

3 เดือนจ้า ยังไม่รู้เพศ 5555 อยาก F ไปหมด บางส่วนส่งไปที่บ้านสามีรอคลอดจะไปพักผ่อน แม่สามีช่วยเลี้ยง บางส่วนซื้อไว้ที่กรุงเทพ ตอนคลอด

ตั้งแต่5เดือน ซักตอน8เดือน จัดตะกร้าตอน9เดือนเตรียมหิ้วแล้วสบายใกล้คลอดไม่ต้องเหนื่อย ตอนนี้เหลือแค่จัดห้องใหม่

3เดือนพอรู้เพศก้อทยอยซื้อมาซักเลยจ้าตอนนี้9เดือนแล้วพร้อมแตกจ้า

4 เดือนค่ะ รุ้เพศก้เริ่มเลย ตอนนี้เต็มบ้านแล้ว😂

VIP Member

6เดือน ทยอยศื้ออย่างละนิด อย่างบะหน่อยคะ

VIP Member

อยากจะซื้อตั้งแต่ตอนนี้เลยค่ะ 4 เดือน🤣🤣

Super Mum

บ้านนี้รู้เพศก็ทยอยซื้อเลยค่ะ ตอน 13w

บ้านนี้7เดือนเริ่มทยอยซื้อแล้วค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่20wค่ะ❤️❤️❤️

VIP Member

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่ 5 เดือนค่ะ