4 ตอบกลับ

VIP Member

บำรุงด้วยโปรตีนจากถั่วค่ะ ออกกำลังกายเบาๆท่าบริหารมดลูก นอนเร็วขึ้น ทานอาหารครบหมู่ ศึกษาข้อมูลในเน็ตว่าอาหารประเภทไหนมีโฟลิค จะเน้นทานจากอาหารเป็นหลักค่ะ ทำแบบนี้อยู่เกือบเดือนติดเลยค่ะ

ขอบคุณนะค่ะคุณแม่สำหรับประสบการณ์ที่ดี ยินดีด้วยค่ะ

กินโฟลิกกระปุกนี้เลยค่ะกินไปกระปุกเดียวน้องมาเเล้วจ้า 7สัปดาห์3วันเเล้ว😊

ขอบคุณค่ะ 😃 มีความหวังขึ้นมาเยอะมากเลย

หลายๆคนบอกว่าทานน้ำมะกรูดก็ช่วยได้นะคะ ช่วยบำรุงมดลูก

ขอบคุณมากนะคะ

แม่กินยาโฟลิคก่อนมีน้อง3เดือนค่ะ

ยินดีกับคุณแม่ด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ