31 ตอบกลับ

เราได้ลูกชายค่ะ ไม่ชอบแต่งหน้าเหมือนก่อนท้อง หน้าหมองคล้ำมาก ฝ้าก็ขึ้นเต็มหน้า ฝ้าแดงๆ เหมือนโดนแดดฟาด หน้าก็มันๆ มีหนวดด้วยค่ะ เล็บมือเล็บเท้า ขนต่างๆ ยาวเร็วมากๆค่ะ ตอนนี้ขี้เหร่สุดในชีวิตแล้วค่ะ 😅 แถมอารมณ์ร้อนเหมือนผู้ชายด้วยค่ะ ทำคุณพ่อบ้านปวดหัวตึบเลยค่ะ 😂

ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะ บ้านนี้หน้าใสไม่มีสิวไม่โทรม มีแต่คนทักว่าได้ลูกสาวแน่ๆ พอซาวด์แล้วได้ผู้ชายจ้าแม่

ไม่จริงอีกเสียงค่ะ เราหน้าเหมือนเดิม ไม่มีสิว ไแ้ลูกชายค่ะ แต่ของเราจะกลิ่นตัวเเรง แปลกๆยังไงไม่รู้ค่ะ

บ้านนี้ทั้งดำทั้งโทรมคะไม่แต่งตัวมีแต่คนทักว่าลูกชายแต่บ้านนี้ซาวมาแล้วได้ลูกสาวคะตอนนี้24+3วีคแล้วคะ

VIP Member

บ่านนี้คนแรก หน้าขาวใส ไม่มีสิวได้ลูกชาย ท้อง2มีแต่สิว เต็มตัวเต็มหน้า หน้าดำยังไม่รู้หญิงหรือชายจ้า

บ้านนี้ตอนท้องมีแต่คนบอกสวยกว่าตอนไม่ท้องอีก ผิวขาวขึ้น มีแต่คนบอกได้ลูกชาย แต่ซาวมาได้ลูกสาวคะ

ไม่จริงเสมอไปค่ะแม่☺️บ้านนี้มีแต่คนทักว่าแม่หน้าใสคงจะได้ลูกสาวพอไปซาวด์ได้ลูกชายค่ะแม่👶

ไม่จริงคะ​ เราตอนท้องสิวขึ้นเต็มหน้าเต็มหลังหน้าดำ​ ไม่แต่งตัว​ โทรมมาก​ ใด้ลูกสาวจ้า

บ้านนี้หน้าใสค้ะไม่มีสิวเลยไม่โทรมด้วย ได้ผู้ชายค่ะ มีแต่สามีที่สิวขึ้นเยอะ โทรมมาก

VIP Member

ไม่จริงจ้า บ้านนี้หน้าหมองคล้ำช่วงไตรมาสเเรก สิวบุก สิวขึ้นเต็มเลย ได้ผู้หญิงจ้า