70 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะมีเจ็บเตือนแล้วก้มีมูกใสมาแล้วอยากจะคลอดแล้วค่ะ

แตกแล้วค่าบคลอดเองค่ะ น้ำหนัก2905กรัม 38+4 ผู้ชายจ้า กำหนดคลอด25กันยา

21 กันยา เจ็บเฉพาะกลางคืน แล้วจะฉี่บ่อยมาก ทุก5 นาทีได้เลยคะ รอจน ทรมาณ เลย

#ทีมกันยายนเหมือนกันจ้า บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่ 28 ยังเงียบอยู่เหมือนกัน😊

กำหนด30นี้ค่ะยังเงียบยุเหมือนกันค่ะตื่นเต้นสุดๆค่ะจะได้เจอหน้ากันแล้ว

เหมือนกันค่ะ..อยากเจอคนแปลกหน้าแล้ว

กำหนดคลอด 19 กันยายังเงียบยุเลยแม่5555 มีแค่มูกใส ไม่มีอาการปวดท้องใดๆ😂

38+1 มีเจ็บท้องเตือนกับท้องแข็งบางครั้ง น้องตัวใหญ่ หมอนัดผ่า 22 นี้ค่ะ

บ้านนี้เเตกเเล้วจ้า กำหนด 18 กันยาค่ะ คลอดเอง 6 กันยา 38+5 เพศชายค่ะ น.น 3,240 g

ยินดีด้วยนะคะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะแม่ ยังเงียบกริบเลยคะแม่ไม่มีอาการอะไรเลย

อยากเจอคนแปลกหน้าแล้ว

บ้านนี้38+4 เหลือกอีก9วันคะ ยังไม่มีวี่เเววจะแตกเลย อยากแตกแล้วคะ🙁💖

อยากแตกเหมือนกันค่ะ