55 ตอบกลับ

บ้านนี้38สัปดาห์​1วัน​มีแต่เจ็บท้อง​เตือน​อย่าง​เดียว​

บ้านนี้กำหนด 20 ก.ค ค่ะ วันนี้มีเจ็บเตือนนิดน่อยค่ะแม่

บ้านนี้38+1คะกำหนดคลอด19อยากเห็นหน้าแล้วเหมือนกันค่ะ🤣

17ก.คเหมือนกันค่ะแม่ ท้องแข็ง ปั้นบ่อยมากค่ะบ้านนี้

บ้านนี้กำหนดคลอด22 กรกฎาคม อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

38+3 กำหนด18 กรกฏา ยังเงียบอยู่เลย แม่อยากแตกมากตอนนี้

กำหนด17กรกฎาเหมือนกันเลยค่ะแต่น้องยังนิ่งอยู่เลย

15 ก.ค. เงียบกริบเลยค่าแม่ แถมดิ้นเก่งอีกต่างหาก🤣😂

บ้านนี้22 กรกฎาคม มีเเค่เจ็บเตือน อยากแตกแล้วจ้า

บ้านนี้37+2วีค ท้อง3แล้วยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ