47 ตอบกลับ

บ้านนี้ 4 มิถุนายนค่ะ ลูกชาย น้ำหนักขึ้นมา12โลแล้วค่ะ

จ้าแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และเจ้าตัวเล็กนะคะ ,👼🥰💖💝✌️

3มิ.ย.ค้าา น้ำหนักขึ้นมา7โล ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

จ้าแม่💝👼💖

1 มิ.ย.ค่ะ น้ำหนักขึ้นมา 4 โล ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลย 😅

ขอให้แข็งแรงแข็งแรงนะคะ 🥰💝👼💖

บ้านนี้ ขึ้น6โลเองค่ะ เตรียมจะครบแล้ว ได้ลูกสาว

15มิ.ย. ได้ลูกสาว น้ำหนักขึ้นมาเยอะมาก18กิโล ค่ะ😆😆

ว้าว แม่บ้านนี้กำหนดคลอด 16 มิถุนายน น้ำหนักขึ้นมา 10 โล

บ้านนี้17 มิถุนา ลุกสาวจ้า เริ่มทะยอยซื้อแล้วจ้า

ขอให้แข็งแรงนะคะคุณแม่💖🥰💝👼

บ้านนี้22มิ.ยลูกสาวจ้าเป็นเบาหวานในครรอีกเฮ้อ

จ้าแม่ ขอให้แข็งแรงแข็งแรงนะคะ สู้ๆจ้า✌️💖🥰💝👼

VIP Member

12มิ.ย.ค่าา น้ำหนักขึ้นมา10-11โล เริ่มซื้อของแล้ว🥰

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงๆนะคะ🥰💝👼

27 มิถุนายน 65 คร้า น้ำหนักขึ้นมา 7.7 โล จ้า

1มิถุ ขึ้น17โลจ้า เริ่มเตรียมของบ้างแล้ว

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และเด็กนะคะ 💝💖👼