47 ตอบกลับ

30 มิ.ย จ้า น้ำหนักขึ้น15โล ยังไม่ได้ซื้ออะไร เพศก็ยังไม่ชัดเจน ยังไม่ได้เห็นหน้าน้องเลย ฝากตั้งแต่8 สัปดาห์ พึ่งซาวด์ได้สองรอบเอง😅

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด 16 มิถุนายนจ้า รู้จักเพศน้องตั้งแต่ได้ 4 เดือนแล้วค่ะ #ขอให้แข็งแรงๆนะคะ💝👼💖

20มิถุนายนคะ ลูกสาวคะ ซื้อของเตรียมของเรียบร้อยแล้วคะ นำ้หนักเพิ่ม ดิ้นเก่ง อยากเจอหน้าแล้วคะ จะลูกคนที่เท่าไหร่ ก็ตื่นเต้นหมดคะ

คะแม่ ทางนี้เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวคะ แยกทางกับสามีเรียบร้อยแล้ว

บ้านนี้ 25 มิถุนายน ทีมลูกสาว ยังไม่ได้เตรียมของเลย แม่บ้านไหนมีอาการเท้าบวมบ้างคะ เราเท้าบวม (เพราะทุนเดิมคุณแม่อ้วน 😊)

ขึ้นมา 11 โลแล้วค่ะ จาก 60 ตอนนี้71 ได้ลูกชายค่ะ เริ่มซื้อเล็กๆน้อยๆค่ะ บวกมีของเก่านิดๆหน่อยๆ ท้องแรกลูกสาว ตอนนี้ท้องสองค่ะ

ขอให้แข็งแรงแข็งแรงนะคะคุณแม่ 👼💖

22มิย.คะแต่เด็กตัวใหญ่หมอบอกอาจจะคลอดก่อนคะไม่รู้เพศเขาหนีบไว้รอซื้อของ8เดือนเลยจ้าบ้านนี้ท้องแรก

ขอให้แข็งแรงแข็งแรงนะคะคุณแม่ 🥰👼💖

TapFluencer

บ้านนี้กำหนด24มิ.ยคะเตรียมของหัยลูกสาวเกือบครบทุกอย่างแร้วจ้าน้ำหนักแม่ขึ้น7โลคะตอนนี้😊😊

จ้าคุนแม่ก็เช่นกันนะคะ😊😊😊

2มิถุนายนค่า น้ำหนักแม่ขึ้น16กก.😂น้ำหนักน้อง1,673g.น้องเป็นเพศชาย แม่เตรียมของไว้ครบแล้วค่า

จ้าแม่ ขอให้แข็งแรงแข็งแรงนะคะ

TapFluencer

10 มิ.ย ค่ะ ตอนนี้ขึ้นมา 13 โลแล้วค่ะ ซื้อของเตรียมเรียบร้อยแล้วค่ะ ตอนนี้ก็ทะยอยซักรอ

17มิ.ย.ค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย ยังไม่ซื้ออะไรสักอย่าง นน. เท่าเดิมเหมือนก่อนท้องค่ะ

แต่ลูกนน.ตามเกณฑ์ค่ะ

8 มิ.ย. 65 แม่น้ำหนักขึ้น 11โล ครับ ผมเป็นผู้ชายครับ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ