31 ตอบกลับ

เป็นเหมื่อนกันค่ะปวดเอวปวดไปหมดเลยค่ะค่ะ33+6ค่ะ

เช็นกันค่ะแม่สู้ๆค่ะแม่ได้หญิงหรือชายค่ะแม่บ้านนี้ชายค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ปวดเอวมากด้วยค่ะ

สู้สู้ค่ะ

บ้านนี้36วิคยังไม่มีเจ็บเตือนเลยจร้า

ตอนนี้ได้33wค่ะเป็นเหมือนกันเลยค่ะ

สู้ๆ ค่ะแม่

ใช้คะจิงเป็นเหมือนกันคะเจ็บมาก

อดทนค่ะ เพื่อลูก✌️

ปวดจิ้มิ้ตั้งแต่ 24 week เลย ปกติไหม

บ้านนี้ปวดตั้งแต่18 วีคเลยค่ะตอนนี้32 วีคแล้ว

เจ็บจิมิจนไม่อยากเดินไปไหนเลย

ใช่ๆ เหมือนกันค่ะ แต่ต้องทำงาน ✌️

33วีค3วัน ก้อปวดจิ๊มิเหมือนกัน

สู้ๆ ค่ะแม่

VIP Member

37 วีค ปวดร้าวไปยันหลังแล้วค่ะ

สู้ๆ ค่ะแม่😄

33w+2d ยังไม่มีอากสรอะไรเลยค่ะ

ดีจังค่ะ 😊