66 ตอบกลับ

36week พอดีค่ะกำหนดคลอด24ตุลาเหลืออีก28วันจ้า

เหมือนกันเลยจ้า 😊

2ตุลาจ้ายังเงียบอยู่เลยยย อยากแตกแล้ววว

ใกล้แตกแล้วแม่ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่

38+2วีคกำหนดคลอด7ตุลาค่ะเหลืออีก12วันค่ะ

ใช่จ้านี้ก้อทนไม่ไหวแล้วอยากจะแตกมากๆเลยจ้า

2 ตุลา เงียบกริบ ไม่มีอาการเตือนเลย😂

บ้านนี้กำหนด 5 ตุลาค่ะ ยังเงียบมากจ้า

วันเดียวกันเลยคะแม่ มีแค่หน่วงๆกับมูกใส นอกนั้นไม่มีอะไรเลยคะ เงียบมาก

กำลังนอนรอผ่าคะอายุครรภ์เท่ากันเลย

ดีใจด้วยนะคะ ตื่นเต้นแทนแม่จังเลย ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

36+5w กำหนดคลอด21ตุลา ยังเงียบยุจ้า😅

นัดคลอด5ตุลาคับแต่แอบมาแตกก่อน

ดีใจด้วยนะคะแม่ วันเดียวกันเลยค่ะแม่ แต่บ้านนี้เงียบมากเลยจ้า

23/10 มีปวดเตือนและมูกใสแล้วค่ะ 36weeks

38+5 4ตุลาจ้ะ เริ่มปวดเตือนแล้วจ้ะ

38+3วันนี้เจ็บท้องหน่วงทั้งวันเลยยังไม่มีมูกออกไม่มีน้ำเดินรอเจ็บถี่ๆค่อยไปโรงบาล