21 ตอบกลับ

TapFluencer

แฝดเหมือนกันเลยค่ะแม่บ้านนี้ก้5เดือนน้ำหนักขึ้นมา6โลค่ะ ขึ้นเดือนละโลสองโลแม่ตัวเล็กด้วย☺️ แม่แฝดญรึชคะ

อยากได้ญ/ญจังค่ะแต่บ้านนี้ช/ช😂🥰

เราจะคลอดแล้วอีกสามวัน 37week ขึ้นมา18kgคะ ไม่ไหวแล้วคะแม่ทรมานมาก แม่มาขึ้นเร็วๆตอน8เดือนคะ

แข็งแรงๆทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ😊😍

VIP Member

บ้านนี้น้องแฝดพึ่ง3เดือน ยังไม่ขึ้นสักโลค่ะ อาจจะไปพุ่งตอนไตรมาส2-3 แน่เลยค่ะบ้านนี้😅

เข้า 4 เดือนน้ำหนักพุ้งแน่ๆค่ะ 😆😍😍

อยากได้แฝดอีกบ้างจัง บ้านนี้แท้งแฝดไป2ท้องแล้ว🥺 ขอให้คุณแม่กับน้องแข็งแรงๆนะคะ❤

ขอบคุณนะคะ 🙏🏻😊😍

ไม่แฝด ตอน 5 เดือนขึ้นมา 4 โลค่ะ ปัจจุบัน 8 เดือนแล้ว เดือนหน้าคลอด ขึ้นมาเป็น 8 โลค่ะ😊

😍😍😍

17 week ขึ้น 12 โลเหมือนกันค่ะ ง่วงมาก กินแล้วก็นอน ชอบทานข้าวเยอะๆ

TapFluencer

บ้านนี้5เดือน ขึ้นมา11โล น้ำหนักขึ้นอย่างกะลูกแฝดเลยค่าา 🤣

แข็งแรงๆทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ😊

บ้านนี้ก็แฝดคะตอนนี้14+6วีคแล้ว น้ำหนักขึ้นมาสามโลเองค่ะ

ว้าวววขอให้คุณแม่กับน้องแข็งแรงๆนะคะ

แฝดเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 6 เดือนแล้ว บ้านนี้ขึ้นมา 7 โลค่ะ

แข็งแรงๆทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ🧡

บ้านนี้แฝดคะ นน.ขึ้นเป็น2เท่าของนน.ตัวก่อนที่จะท้องคะ

แข็งแรงๆทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ😊🥰