7 ตอบกลับ

ส่อง 2 คืนค่ะ วันที่ออกจากโรงพยาบาลค่าเหลือง 12.8 คุณหมอนัดไปตรวจซ้ำตอนน้องได้ 5 วัน ค่าเหลืองขึ้นไป 17.8 ทั้งๆที่กินนมแม่อย่างเดียว น้ำหนักขึ้นดี เลยได้ส่องไฟ 2 คืน ส่องแล้วค่าเหลืองเหลือ 8.2 ตอนนี้รอไปตรวจซ้ำอาทิยต์หน้าค่ะ

โดนส่อง อยู่ 2คืนค่ะ เเม่ปั๊มนมไปให้น้องกิน แล้วก็ขึ้นไปให้ดูดเต้า ทุกๆ 3 ชม. ค่ะ น้องเลยหายไวได้กลับบ้าน

บ้านนี้ส่อง 1 คืนค่ะ ค่าเหลือง 14 ตอนออก รพ.เหลือ 11 ค่ะ ตอนนี้ปกติดีแล้วค่ะ

จาก 17 เหลือ 3 ส่องไป 2 คืน คุณหมอจัดไฟสีเข้มให้ ออกมาดำปี๋เลยค่ะ 🤣

ค่าเหลือง15ค่ะ ส่องคืนเดียวได้กลับเลย

18 ค่ะ ส่องไฟ 1 คืน 1 วัน

1คืนจ้า