31 ตอบกลับ

บ้านนี้ไปซื้อตอนมีงานแม่และเด็กที่เมืองทองค่ะ ได้มาครบเลยแต่ก็หมดเยอะเหมือนกัน มีแต่ของน่ารักๆๆ และมีสั่งในเนตบ้างเล็กน้อยค่ะ

ในห้างแล้วก็เบบี้ช็อปค่ะ ชอบเลือกเองมากกว่าสั่งออนไลน์​ รู้สึกว่าสั่งออนไลน์​แล้วมันไม่ตรงปกบ่อยๆค่ะแม่5555

ซื้อออนไลน์ค่ะ ดูที่ดีหน่อย เพราะเดี๋ยวนี้ออนไลน์ก็ดีไม่แพ้กับในห้างเลย เผอลๆดีกว่าถูกกว่าด้วย

บ้านนี้ซื้อที่ห้างค่ะ แล้วก็จะซื้อตามร้านขายยาใกล้บ้านที่มีสินค้าเด็กอ่อนขายอยู่ด้วยค่ะ

VIP Member

ซื้อกระหน่ำเลยค่ะ อันนี้ก็น่ารัก อันนั้นก็แม่ชอบ นี่งงมาก ซื้อให้ลูก หรือ แม่ 😀😄

ส่วนมากจะเป็นออนไลค์ค่ะ เปรียบเทียบราคา เฟสบุ้คกับช้อปปี้

ช่วงนี้ซื้อตามออนไลน์อย่างเดียวเลยค่ะ ออนไลน์ Lazada ด้วย

ออนไลน์บ้าง ในห้างบ้างค่ะ ค่อยๆซื้อไปเรื่อยๆค่ะ

VIP Member

ห้างจ้า สะดวกเลือกซื้อได้เองค่ะ

ช็อปปี้ ห้างสรรพสินค้าต่างๆจ้า