41 ตอบกลับ

ไม่มีความกลัวหรอกค่ะดีใจจนน้ำตาไหลเลย อยากดูแล้วดูอีก

ไม่น่ากลัวเลยค่ะมีความสุขมากกว่าที่ได้เห็นหน้าลูกค่ะ

VIP Member

ไม่น่ากลัวค่ะ ตื่นเต้นมากอยากซาวทุกสัปดาห์เรย😍😍

ไม่น่ากลัวค่ะน่ารักดีออกดิ้นดุ๊กดิ๊กน่ารักมาก🥰

ตื่นเต้นมากกว่าค่ะแม่..ไม่มีอะไรน่ากลัวเลยค่ะ

ตื่นเต้นมากกว่าค่ะแม่ ลุ้นเหมือนถูกหวยเลยค่ะ

VIP Member

ไม่ค่ะ มีความสุขมากทุกครั่งที่ได้เห็นหน้าลูก

ไม่จ้าบ้านนี้ตรวจผ่านเลือดตอนตรวจคัดกรองค่ะ

ไม่น่ากลัวนะค่ะ ตื่นเต้นมีความสุขมากกว่าจ้ะ

ไม่น่ากลัวน่ะ ชอบสะมากกว่าเวลาซาวได้เห็นลูก