6 ตอบกลับ

รูปไม่มีภาพมุมที่เห็นเพศค่ะ แต่ถ้าหมอบอกชาย 100% อ่ะชัดเจนนะแม่ เราก็ไม่มีภาพเพศลูก ไม่เห็น แต่สามีอ่ะเข้าไปด้วยนางเห็นค่ะ บอกจู๋เบ้อเร้อ 🤣

เราฝากคลินิกหมอตรวจคิวนึง 10-20 นาทีเลย ละเอียดเกิ้น ไปทีไรรอคิว 3-4 ชม. ตลอดค่ะ 🤣

ภาพแรกตรงตัว M เห็นเหมือนจู๋น้องนะคะ ของเราก็ผู้ชายก็ประมาณนี้ค่ะ

😂😂😂หมอบอกเพศชายอิแม่หูอื้อเลยค่ะอยากได้ผู้หญิง แต่ถูกใจอิพ่อเขา

บ้านนี้ผู้ชายแบบเฉิดฉายมาเลยค่ะ555 ไม่เหลือให้อิแม่เผื่อใจ😅

พ่อยิ้มหน้าบานเลยค่ะทางนี้555

VIP Member

ใต้ตัวM ด้านซ้าย คือปลายจู๋น้องค่ะ

😂😂ขอบคุณค่ะทีแรกอิแม่ยังงงๆ

มุมนี้ไม่มีอันไหนเห็นเพศเลยนะคะ

มองแล้วมองอีกแม่ก็งง 😂😂

น้องมีจู๋ชัดเจนเลยค่าา

อิแม่เอ๋อไปพักหนึ่งค่ะ อิแม่อยากได้ผู้หญิงแต่ถูกใจพ่อเขา😂😂😂