30 ตอบกลับ

ท้องแรก 41 ไม่ได้ตรวจจ้า ลูกปกติ ท้องสอง 43 รอดูสถาณการณ์อยู่ค่ะ

39ปีหมอให้ไปเจาะน้ำคร่ำแต่แม่ไม่ได้ไปค่ะก็กังวลอยู่เหมือนกัน

39 จ้าไม่ได้เจาะน้ำคร่ำ ตรวจเลือดแล้วผลโอเคเลยไม่ได้เจาะจ้า

35คะท้องแรกไม่เจาะน้ำคร่ำแต่ตรวจเลือดตอนนี้ลูกแข็งแรงดีคะ

ตรวจ นิฟตี้ รพ จุฬา ค่ะ 15900 บาท แม่อายุ 37 เคยแท้งมา 1 ครั้ง ค่ะ

อายุ37 ตรวจเลือดค่ะ ผลเสี่ยงต่ำเลยไม่ได้เจาะน้ำคร่ำ

บ้านนี้แม่อายุ 29 ตรวจคัดกรอง nice test โดยการเจาะเลือดค่ะ

ท้องแรก32คลอด33 ท้องสอง36คลอดก้อย่าง37ค่ะ ไม่เจาะค่ะ

ไม่เจาะน้ำคร่ำค่ะ​ ตรวจเลือดแบบนิฟตี้ให้ผล99%ค่ะ

Super Mum

35 ค่ะ ไม่ได้เจาะน้ำคร่ำ แต่ตรวจเลือดนิฟตี้ค่ะ