155 ตอบกลับ

VIP Member

ซาวแล้วนะคะ แต่น้องหนีบไว้ หมอบอกสงสัยน้องเขิน อิอิ นน.น้องก็ตามเกณค่ะ มีเกินมานิดหน่อย แต่เสียดาย อิแม่ ทำใบซาวหาย... อดเอามาอวดเลย 😭 เดือนหน้าจิไปซาวอีก เอาให้รู้ไปเลยจ้าาา 😁😁

VIP Member

ไปซาวมาแล้วนะคะ สรุปท้องนี้ ผู้ชาย 90 % ค่ะ รอบนี้ ใบซาวไม่ได้ค่ะ เสียดาย หมอบอกเครื่องพัง (ซาวได้ปกติแต่ปริ้นใบซาวไม่ได้) 🙄 แต่ นน .น้องตามเกณค่ะ ไม่เล็กไป ไม่ใหญ่ไป

เด่วนี้ดูจากท้องไม่ได้จิงๆค่ะ ของเรามีแต่คนทักผู้ชาย ออกมาปุ๊บเปนกลีบเฉยเรย

ใช่ค่ะแม่ เพราะลักษณะท้องไม่เหมือนกัน อิอิ

เดายากมากค่ะ ท้องเหมือนกันเลย ของเราแบบนี้ทั้ง3ท้อง ก็ได้ทั้งหญิงและชาย

VIP Member

ขอบคุณแม่ๆที่ช่วยทายนะค๊าาา อาทิตหน้าไปซาวจะมาเฉลยนะค้าาาา อิอิ 🙏🙏

ขอทายว่าผู้หญิงค่ะเพราะท้องบ้านนี้คล้ายกันมากคะบ้านนี้ใด้ลูกสาว

ผู้ชายท้องจะแหลมออกข้างหน้า ผู้หญิงท้องจะกลม ออกข้างๆจ้า

บ้านนี้ท้องกลมได้ลูกชายค่ะ😂

เดาว่าลูกผู้หญิง ท้องเหมือนเราเราได้ลูกผู้หญิงจ้า

บ้านนี้17w ยังไม่รู้เพศเลยแม่ๆช่วยเดาหน่อยค่ะญ.รึ ช

ผู้หญิงค่ะ ทรงท้องเหมือนกันเลย เค้าได้ผู้หญิงค่ะ