15 ตอบกลับ

สูง1ต่อเท่าไหร่คะ บ้านนี้1:54 ผลออกมาปกติรู้เพศด้วยจ้า ทำใจให้สบาย หมอบอกส่วนมากผลออกมาปกติหมด บ้านนี้ตอนรอผลร้องไห้ทุกวันพอผลออกโล่ง อย่าเครียดนะคะ บ้านนี้ผ่านมาแล้ว

รอผลค่ะ

บ้านนี้ตอนแรกหมอจะเจาะน้ำคร่ำคะ แต่ลูกไม่เป็นใจ เลยเจาะเลือดแทน รอฟังผลเหมือนกันคะ ลุ้นมาก

VIP Member

ไม่ต้องกังวลไปนะคะ บางคนผลเจาะน้ำคร่ำออกมาปกติเยอะแยะเลยคะ

ขอบคุณมากนะคะ

วันที่2จะถึงต้องเจาะน้ำคร่ำเหมือนกันคะ หน้ากลัวเจ็บไหมค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ พึ่งเจาะไปเมื่อวานรอฟังผลวันที่8ม.ค

บ้านนี้ตรวจคัดกรองดาวซินโดรมวันนี้คะกัวงลยุเหมือนกัน

ตรวจคัดกรองเหมือนกันจ้าผลออกมาดีค่ะไม่เสี่ยงค่ะ

ผลออกมาปกติแล้วค่ะ

Super Mum

ทำใจให้สบายค่ะ ส่วนมากเจาะแล้วความเสี่ยงต่ำ

ทำใจให้สบายนะคะ ส่งกำลังใจให้คุณแม่ค่ะ

เราก็ว่าจะเจาะน้ำคร่ำทีเดียวไปเลยค่ะ

ค่าตรวจอยู่ที่ราคาเท่าไหร่หรอค่ะ

ไม่เกินก็ฟรีแล้วค่ะ