1 ตอบกลับ

แบบนี้ไม่เคยได้ยินเหมือนกันนะคะแม่ *ค่าน้ำตาลต่ำ ตอนท้องของบ้านมีแต่ 90-220 เลยค่ะ เป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์ ใช้วิธีคุมอาหารค่ะตลอดการตั้งครรภ์ งดน้ำงดอาหารเหมือนกันค่ะ ส่วนเรื่องอ้วกหลังกินน้ำตาลเป็นได้นะคะแม่ เพราะท้องเราว่าง บ้านนี้ก็จะอ้วกแต่ต้องกลั้นใจค่ะ ไม่งั้นต้องเริ่มกิน เริ่มเจาะใหม่ไม่ไหวค่ะ

บ้านนี้หมอพูดดักเลยค่ะ ถ้าอ้วกต้องเริ่มใหม่ทั้งหมด วันหลังแม่แจ้งหมอนะคะถ้าอ้วกอีกจะได้ ได้ค่าที่แน่นอนค่ะ✌️✌️