15 ตอบกลับ

บ้านนี้ใช้เซรั่มวิตซีกับสลิปปิ้งมาส์ค่ะ ตอนแรกท้อมาก ทั้งสิวผด สิวอุดตัน หน้าลอกทั้งๆที่หน้ามัน แต่งหน้าไม่ติด ซื้อครีมแพงๆมาใช้ก็ไม่ดีขึ้น จนมาเจอเซรั่ม2ตัวนี้เลยค่ะ รอให้เห็นผลอีกสักหน่อย อยุ่ว่างๆกะจะเปิดบิลขายด้วยเลยค่ะ

เป็นค่ะ เยอะมากด้วย เยอะจนคนอื่นทักเลยค่ะ. ก่อนท้องนี้ไม่มีสิวเลยพอท้องขึ้นมาเต็มหน้า. เลี่ยงเเกะรึบีบสิวเอาเลยไม่เป็นแผล. พอคลอดสิวก็ยุบหายหมดเลยค่ะ. 🤗

ไม่น่าหายนะค่ะช่วงตั้งครรภ์ถ้าหายก็ขึ้นอีกของเราทั้งฝ่าทั้งสิวพอคลอดแล้วหายหมดเลยหน้าใสมาก

VIP Member

ปล่อยให้หายเองคะล้างหน้าบ่อๆอย่าให้หน้ามันห้ามแคะห้ามบีบสิวคะมันจะหายไปเองและไม่ทิ้งรอย

เป็นเหมือนกันค่ะ 6 เดือนเหมือนกัน ขึ้นมาเยอะมาก กล้วสิวมากกว่าท้องแตกลายซ่ะอีก 😂

เป็นเหมือนกันค่ะ สิวเยอะมากทั้งๆที่ด่อนท้องไม่เคยเป็นสิวเลย น่าโทรมมากด้วยค่ะ

บ้านนี้ก้อเปนค่ะ..แต่เปนสิงที่คางค่ะพอเปนวันนี้พรุ่งนี้ก้อหายเองค่ะ...

VIP Member

บ้างนี้ล้างหน้าบ่อยค่ะแต่ไม่ได้ใช้ครีม

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ขึ้นเต็มหน้าเลย 😂

บ้านนี้ทั้งสิวฝ้าหน้าดำโทรมมาหมดคะ 😔