5 ตอบกลับ

ช่วงนี้น้องยังมีพื้นที่เปลี่ยนท่ายุค่ะ ทางนี้31หัวยังไม่กลับหมอบอกน้องยังเปลี่ยนท่าได้ยุ ตอนซาวน้องไม่ยุนิ่งเปลี่ยนตัวหัวไปทางซ้ายขวาหัวลงได้ยุเลย

VIP Member

ปกติค่ะ บ้านนี้น้องกลับหัวตั้งแต่6เดือนจนตอนนี้จะ8เดือนแล้วบางครั้งปวดหน่วงมากเพราะน้องชอบเอาหัวดันลง🤣

บ้านนี้กลับตั้งแต่ 26w ค่ะ ถ้าแม่ยังทำงานอยู่ เดินเยอะหรือนั่งนานไม่แปลกค่ะ ที่น้องจะกลับหัวเร็ว

TapFluencer

บ้านนี้น้องกลับหัวตั้งแต่29wคะ ตอนนี้ได้38+4แล้วนอนก็ยังเงียบไม่ออกสักทีคะ😂😂

ปกติค่ะ เพราะยังมีที่ว่างน้องยังจะเปลี่ยนท่าได้ไปเรื่อยค่ะ