11 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะแม่ บ้านนี้40+ กำหนด19 กระตุ้นไปยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะพรุ่งนี้หมอนัดตรวจว่าจะผ่าหรือคลอดเอง บ้านนี้เลือกผ้าค่ะกลัวลูกเป็นอะไร

บ้านนี้40+เหมือนกันเเม่ กระตุ้นปากมดลูกไปสอวหรือสามหน ตั้งเเต่38วีค ตอนนี้ก็ยังไม่คลอด พรุ่งนี้นัดโดนยาเร่งคลอดแลัวค่ะเเม่ ไม่รู้จะยังไง

บ้านนี้นัดคลอด 22 พย.คืนวันที่21 ตี2น้ำเดินเป้นสีเขียว เจ้บถี่ 4ชม.คลอดค้าคลอดง่ายมาก

หมอนัด 22 เหมือนกันค่ะกระตุ้นมาแล้วมีแค่เจ็บหน่วงๆอาการอย่างอื่นยังไม่มีเลย

เหมือนกันค่ะ

Super Mum

กำหนด 17พ.ย.เหมือนกันค่ะ แต่แตกวันที่30ต.ค. ไปแล้ว

บ้านนี้โดนกระตุ้น ตอน40+2 อีก3วันคลอดเลยค่ะ

บ้านนี้40+1ยังไม่ได้กระตุ้นไรเลย

TapFluencer

บ้านนี้40+5แล้วยังเงียบกริบ😹

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

Super Mum

สนุกในท้องแม่ 😆😆