43 ตอบกลับ

กำหนดเหมือนกันเลยค่ะ​ แต่ยังไม่มีวี่แววจะคลอดเลยค่ะ😅

เดียวก็คลอดคร้า

บ้านนี้1กรกฎาคม​ค่ะ แต่อยากแตกแล้วอึดอัด​มากเลย

บ้านนี้กำหนดคลอด เดือนมิถุนายน ยังเงียบอยู่เลย

กำหนดคลอด 1ก.ค เหมือนกันค่ะยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

บ้านนี้ถึงกำหนดวันที่4ก.ค ยังไม่มีอาการอะไรเลย

ยังไม่คลอดเลยค่ะกำหนดคลอดวันที่14กรกฎาคมค่ะ

กำหนดคลอด26มิถุนายน ยังไม่ทีวี่เเววเลยค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ อยากคลอดแล้ว

กำหนดคลอด 23 กรกฎาคมยังไม่มีวี่แววเลย

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ 10 ก.ค. อยากแตกแล้ว😆

บ้านนี้กำหนด19กรกฎาคมจ้า อยากแตกแล้ว😂