2 ตอบกลับ

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งเเต่4-5เดือนที่รู้เพศเเล้วค่ะเเม่ ทยอยซื้อไปเลื่อยๆจนครบ หลักๆเลยนะคะเเม่ เสื้อผูก บอดี้สูท กางเกง ผ้าอ้อม(อันนี้เตรียมสัก1-2โหลกำลังดี) ขวดนม ถุงมือถุงเท้าหมวก ผ้าห่อตัว ผ้าเช็ดตัว พวกเซตอาบน้ำ เซตทำความสะอาดสะดือ ที่นอน ประมาณนี้ค่ะ อันนี้ก็เเล้วเเต่ถ้าเเม่อยากซื้อเพิ่มเติมหรือไม่ซื้ออะไรเพิ่มเเล้วมาเเนะนำจ้า

บ้านนี้ 25+2 ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ ไม่รู้จะเริ่มต้นซื้ออะไรก่อนดี แม่อยากสั่งออนไลน์ แต่คุณพ่อบอกจะรีบซื้อทำไม เห่อจังงง ลูกชายคนแรกก็แบบนี้ 😂😂 คุณพ่อบอก ขอทำงานหาเงินก่อน ใจเย็นๆเดี๋ยวพาไปซื้อ แม่โอเครเล้ยย🥰👌🏻