56 ตอบกลับ

หยุดตั้งแต่โควิดระบาด ตอนนี้ออฟฟิศก็ยังไม่เรียกกลับไปทำเลยค่ะ

บ้านนี้กะจะลาคลอดสิ้นเดือนตุลาคมนี้ค่ะ กำหนดคลอด14พฤศจิกายน

35+2ยังทำงานเหมื่อนกันอยู่จร้าาขี่รถไปไหนมาไหนเองเหมื่อนกัน

กำหนดคลอด 9พย. แต่จะลาคลอด1พย. ถ้านางไม่มาก่อนกำหนดนะ 🤣🤣🤪

บ้านนี้จะเข้าเดือนที่8แล้วยังทำงานได้ปกติเหมือนกันจ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด21 พ.ย ถ้ายังไหวก็จะทำยันคลอดเลยจ้า

บ้านนี้กำหนด20พย. วางแพลนไว้สิ้นเดือนตค. ถึงลาคลอดค่ะ

VIP Member

ทำจนวันคลอดเลยคะ คลอดเองด้วยคะ ทำเยอะๆจะได้แข็งแรง

น่าจะทำงานยันคลอดเหมือนกันค่ะ สอนนักเรียนทุกวัน

VIP Member

บ้านนี้ตอนนี้ 36 W 1 วัน แล้วยังทำงานอยู่เหมือนกันค่ะ