28 ตอบกลับ

VIP Member

รู้สึก​คิดถึง​เป็น​พิเศษ..อยากอยู่ด้วยตลอดเวลาเลยค้ะ😊

บ้านนี้ติดหนักมากค่ะ ไปไหนไปด้วยตลอดไม่เคยห่างกัน

อยากติดจังค่ะ จากตัวติดกัน พอท้องเขาก็ทิ้งเลย😭

เป็นกำลังใจให้แม่นะคะ

ติดค่ะแม่บ้านนี้ติดสามีแต่สามีติดเกม😅😅😅

น่าสนนะค่ะ

ติดคะไปไหนไปด้วยตลอด สามีก็อยากห้ไปด้วยแหละ

ติดค่ะ แต่สามีทำงานเลิกดึก เลยต้องนอนคนละบ้าน

คุณแม่เหงาแย่เลย

ติดแต่เค้าไม่สนใจค่ะ ได้แต่น้อยใจ

ค่ะ ✌✌

ติดค่ะ แต่สามีต้องไปทำงาน ได้แต่แชทคุยกัน

สู้ๆน๊าาา

ติดมากเลยค่ะ ไปทำงานก็คือนั่งรอตลอด

บ้านนี้เหม็นขี้หน้ามากเลยค่ะ 😂😂

ลูกสาวหรือลูกชายคะแม่😄