114 ตอบกลับ

ชอบดิ้นตอนกลางคืนค่ะบ้านนี้ มันส์อยู่คนเดียวในท้อง

เป็นเหมือนกันค่ะดิ้นทั้งกลางคืนและก็ตอนเช้าค่ะ🥰

VIP Member

อยากมีโมเม้นนี้บ้างค่ะ นับวันรอ เพิ่งได้ 19 วีคเอง

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เวลาน้องเค้าเลย 5ทุ่ม เที่ยงคืน

VIP Member

อารมณ์แบบนี้เลยค่ะ..กว่าจะได้นอนเล่นจนจุก🥰🥰🥰

4 เดือนยังไม่ดิ้นเลย อยากมีความรู้สึกแบบนี้บ้าง

ทำไมบางคน3เดือนก็ดิ้นแล้วว

บ้านนี้เป็นทุกคืนเลยค่ะ ดิ้นจนรู้สึกเจ็บค่ะ

บางทีก็หัวเราะคนเด่วค่ะเหมือนจั๊กกะจี๋ค่ะ

VIP Member

32+4ค่ะเป็นเหมือนกันเลยค่ะช่วงนี้ดิ้นแรงมาก

555 มันใช่อ่ะ เหมือนกำลังปาร์ตี้กับรกเลย 😂😂