74 ตอบกลับ

VIP Member

แม่บ้านนี้ 39 วีคค่ะ ตอนนี้รอเจ็บท้องอย่างเดียวค่ะ กำหนด 12 สิงหาค่ะ

คลอดง่ายๆจ้าา

4 สิงหา ท้องแข็ง ปวดขา กลับหัวแล้ว แต่อาการอื่นยังนิ่งๆ อยู่ค่ะ

สุ้ๆๆๆๆจ้ะแม่

เราก้สิงหาเหมือนกันจ้ายังไม่รุ้เพศเลยรพ.ไม่อำนวยความสะดวกเลย

สุ้ๆจ้ะ

กำหนด 21 สิงหา ตอนนี้ปากมดลูดเปิดแล้วจ้าหมอนัดวันที่5 นี้จ้า ❤️

คลอดง่ายๆจ้า

บ้านนี้กำหนด25สิงหาคม แตกวันที่1สิงหาคมคับ 36+4วีค

น่ารักค่ะแม่. โตไวไวเลี้ยงง่ายนะ

พุ่งนี้39week แล้ว...เดินไม่ไหวปวดไปหมด อยากเหนหน้าจังแล้วลูก..☺

ได้เจอกันแล้วค่ะ39week 😊

กำหนดคลอด 27 สิงหาเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ

สุ้จ้าแม่ๆ

บ้านนี้ทีมกันยาคะ แต่เหมือนจะได้ย้ายมาอย่ทีมสิหาแล้ว 🥰

ขอให้คลอดง่ายๆจ้า

กำหนด27สิงหาเหมือนกันคะยังไม่มีวี่แววแต่ปวดหลังมากๆเลย

บ้านนี้เวลาน้องดิ้นเเล้วปวดท้องข้างซ้ายลามไปปวดหลังน้องดิ้นเเต่ข้างซ้าย

VIP Member

อยากแตกเหมือนกันจนร้า37+1wยังไม่มีวี่แววเลย...บ้านนี้ ผช.

คลอดง่ายๆจ้ะแม่ๆ