33 ตอบกลับ

กำหนด​28ค่ะ มีปวดหน่วงๆ​ ปวดจิมิเวลาเดินเวลาฉี่ค่ะ

จะคลอดแล้วมั้งคะ ส่วนใหญ่ก็ไม่ถึงกำหนดหมอหรอกค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ รุ้สึกแบบเดียวกันเลย

31พค ตอนนี้เท้ามือบวมแต่ไม่มีอาการเจ็บท้องเลยค่ะ

กำหนดคลอดวันที่20พ.ค. ยังไม่มีอาการอะไรเลยจ่าาา

ท้องปั้นบ่อยมากค่ะ มันจะอันตรายต่อน้องไหมค่ะ

กำหนดคลอด11พ.ค.เงียบอยู่เลย หมอเลยนัดผ่า17 พ.ค.

บ้านนี้กำหนดคลอด29พ.ค. ท้องแข็งบ่อยมากค่ะ😄

ปวดเหมือนกันค่ะ...หมอนัดผ่า13. พ.คนี้แล้วค่ะ

กำหนดคลอด8พ.ค. จนวันนี้กะไม่มีอาการ