33 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด 16/5 ค่ะ แต่น้องออก 2/5 เราเขียนรีวิวไว้แล้ว ขออนุญาติแปะลิ้งค์นะคะแม่ ⬇️ https://community.theasianparent.com/q/กำหนดคลอดของเราคือวันที่_16_5_64/3299680?d=android&ct=q&share=true

กำหนดวันที่ 24ค่ะ เพิ่งไปตรวจภายในมา ปากมดลูกยังไม่เปิด หมอบอกคาดว่าจะเปิดอาทิตย์ ตอนนี้มีแค่ท่องแข็ง หน่วงๆค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ 19 เจ็บหน่วง ท้องแข็ง เดินยากมากคะ มีมูกมาเล็กๆ วันนี้รอลุ้นอาการต่อไปคะ

กำหนด 24 พค.ค่า ปวดหน่วงๆ ท้องแข็งบ่อย ยังเงียบๆอยู่เลย ตั้งใจจะคลอดเองค่ะ อยากเห็นหน้าแล้ว

กำหนดวันเดียวกันเลย เรามีปวดหน่วงและก็ปวดแบบประจำเดือน แต่เราหมอนัดผ่าวันอังคารนี้

กำหนด18พฤษภาคมค่ะ มีเจ็บท้องเตือนแล้ว ท้องแข็งบ่อยมากเหมือนกัน แต่ไม่มีมูกอะไรเลยค่ะ

กำหนดคลอด 27พ.ค. ตอนนี้อาการหน่วงๆท้องแข้งบ่อย อยากแตกแล้วค่ะ อยากเห้นหน้าแล้ว

11 พ.ค 64 ครบกำหนด พรุ่งนี้ค่ะ แต่ยังเงียบยุเลย มีเจ็บเตือนบ้าง ได้แต่ลุ้น

VIP Member

วันเดียวกันเลยค่ะ มีแต่เมื่อคืนที่เจ็บเตือนอยู่ช่วงหนึ่ง แล้วก้หายไป 😅

นี้ก็เหมือนกันคะ เจ็บเตือนมาแปปๆก็หาย

12 พ.ค แล้วค่า เงียบ อยากจะคลอดแล้ว เจ็บเชิงกราน มากเหมือนถูกทุบ กระดูก