2 ตอบกลับ

กินอาหารให้ครบ 5 หมู่ วันละ 3 มื้อ ไข่ต้มวันละ 1-2 ฟองช่วยได้ค่ะ แต่น้ำหนักแม่ไม่สามารถบอกน้ำหนักลูกได้นะ ถ้าน้องน้ำหนักตามเกณฑ์คือปกติค่ะ เราช่วง 1-6 เดือนที่ท้องน้ำหนักไม่ขึ้นสักขีดลดลง 1 กิโล ขึ้น 1 กินโลอยู่นั่น 60 เท่าเดิม จน 7 เดือนถึงขึ้นมา 61 โล แล้วเดือนที่เหลือก็ตู้มไป 70 เลยค่ะ 🤣

ได้เลยค่ะ 🙏☺️

เราเหม็นกลิ่นครีมโลชั่นแนวหวานๆ คือปวดหัวมาก ทาจอห์นสันสีชมพูครั้งเดียวโยนทิ้งเลย กลิ่นข้าวตอนสุกใหม่ก็เหม็นค่ะ จะร้องไห้

เริ่มเหม็นทุกอย่าง 555