35 ตอบกลับ

มันก้อแล้วแต่คนด้วยค่ะแม่แต่แม่บ้านนี้กลับหัวตอน22-23วีคค่ะทั้งสองท้อง

ดีจังค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตอน 29w คะแต่รอหมอนัดรอบหน้าว่าจะอยู่ท่าเดิมไหมปัจุบัน 31+6w

ค่ะแม่

VIP Member

บ้านนี้ตอนท้อง 26 วีค หมอซาวด์ดูน้องกลับหัวแล้ว ลูกสาวท้องแรกค่ะ😊

ค่ะ รอดูกันต่อไปเอาใจช่วยค่ะ😊

ตอน33+4ยังไม่กลับเหมือนกันค่ะ เมื่อวานได้35+4หมอบอกหัวน้องลงมารอแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนแรกคิดว่าจะไม่กลับหัว แต่กลับหัวแล้วหมอก็ยังมีพูดว่าอาจจะต้องผ่า เพราะรกเกาะต่ำ

บ้านนี้กลับหัว36wค่ะคุณแม่ไม่ต้องกังวลค่ะยังมีเวลาหลายสัปดาห์ค่ะ

ขอบคุณมากเลยค่ะ

มันแล้วแต่คนมั้งคะแม่ บ้านนี้ 27-28w อยู่ท่าก้น 29w ก็กลับหัวแล้ว

บ้านนี้คลอดน้องตอน33วีคค่ะ โชคดีตรงที่น้องกลับหัวไวค่ะแม่

คลอดเองเหรอค่ะแม่

TapFluencer

ไม่ต้องกังวลไปค่ะแม่ น้องยังมีเวลากลับหัวจนถึง 36 week ค่ะแม่

ค่ะ

ใช่ค่า ถ้าน้องไม่ยอมกลับหัวลงคุณแม่ก็ต้องผ่าคลอดน้า.

บ้านนี้อยู่ท่าก้นตอน33วีค ไม่ยอมกลับหัวต้องผ่าค่ะ