137 ตอบกลับ

บ้านนี้ 1มีนา หมอว่าผู้ชายแต่แม่ว่าลึกๆแล้วผู้หญิง🤣

แม่หน้าคุ้นมาก เหมือนมีในเฟสแต่ไปดูมาแล้วคนละคน😅

26w5d กำหนดคลอด23 มีนาคะ น้อนเป็นผู้หญิง ดิ้นเก่งมากแม่

บ้านนี้ 19 มีนา จ้า น้องแสนดี (คนที่4 )เป็นผู้ชายคับผม

บ้านนี้29มีนาคะ ยังไม่รู้เพศ ท้องเล็กมากท้องแรกคะ.

17มีนาคมจ้าท้องแรกหมอบอกเป็นผู้ชายไม่ค่อยดิ้นเลย

บ้านนี้ 9มีนาจร้า เพศชาย ดิ้นเก่งมากจนเเม่ต้องยอม🙏

27สัปดาห์ ยังม่รู้เพศ น้ำหนักก้อยังม่รู้ กังวลมาก

บ้านนี้ 13มีนาค่ะ เพศหมอบอกว่าน่าจะเป็นผู้ชายค่ะ

บ้านนี้31มีนาค่ะ ท้อง5 ยังไม่รู้ยังไม่รู้เพศเลย😆

บ้านนี้23มีนาคม65 ได้ลูกสาวจ้า ซาวต์ทุกเดือนเลย❤️