43 ตอบกลับ

ท้องลูกคนแรกแพ้กลิ่นคุนพ่อเหมือนกันค่ะ ใช้ความอดทนยันคลอด แต่พอท้องสองกลับแพ้กลิ่นลูกคนแรกเฉย 😂😂

เหม็นอยู่ช่วงเดือนที่3ค่ะทั้งเดือนเลย ไม่กอดไม่หอมอะไรทั้งนั้น แต่ตอนนี้เดือนที่5รักมากค่ะกอดแล้วกอดอีก😂

ช่วงแรกที่รู้ว่าท้องก็เหม็นกลิ่นแฟนตัวเองเหมือนกันค่ะ..เหม็นจนเวลานอนเอาหมอนข้างกั้นตรงกลางเรยค่ะ..

บ้านนี้ก้เหม็นแฟนตัวเองค้ะ​ 4เดือนกว่าแล้วยังเหม็นแฟนตัวเองยุ่เลยค้ะ​ยุ่ใกล้ไม่ได้เลยค้ะ

เหม็นเขียวเลย ก็บอกเขาไปแต่เขาก็เหมือนจะโกรธนิดๆแต่ทำไงได้ถ้ามาใกล้คงอาเจียนแน่เพราะเหม็นจริงๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ​ บอกเค้าดีดีก็ชอบแกล้ง​ เลยอ้วกโชว์เลย555​ ตอนนี้เค้าก็เข้าใจแล้วว่าแพ้จริงๆ

ท้องแรกเหม็นค่ะแต่พอคลอดก็หาย ตอนนี้ท้อง3แล้วติดสามีมากค่ะ ใครไม่เคยเป็นก็คิดว่าแกล้งค่ะ555

บ้านนี้ยัน3-4 เดือนค่ะ พอไตรมาส2 หายแพ้ ก็ดีขึ้นค่ะ ออกจะอ้อนและหวงสามีมากกว่าเดิมด้วยซ้ำ 555

บ้านนี้ขนาดจะคลอดอยุ่แล้วยังหงุดหงิดเลยค่ะเวลาเห็นหน้าเขา เขาอยู่ใกล้แทบไม่ได้เลย

แยกเตียงนอนค่ะ55 เป็นแค่ช่วงแรกๆ ตอนจมูกไวต่อกลิ่น แล้วก็หายหลังผ่าน3เดือนแรก แอบสงสาร