4 ตอบกลับ

ทำใจให้สบายคะแม่ กินปกติเลยจ้าไม่ต้องเน้นอะไรมากมาย แค่กินของที่มีประโยชน์ เด็กจะแข็งแรงไม่ได้อยู่ที่น้ำหนักอย่างเดียวจ้าอย่าเครียดน้า

คิดมากจิงๆค่ะ เพราะกลัวน้องจะไม่สมบูรณ์ ไม่แข็งแรง

++เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้37+3 น้องซาวด์ได้2200 คิดหนักเลยค่ะตอนนี้ สู้ๆไปด้วยกันนะคะ ✌️✌️

สู้ๆนะคะ ✌️✌️

Super Mum

ใกล้คลอดแล้วสู้ๆค่า✌️

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

นมแพะช่วยได้ค่ะ

ไม่รุ้ว่าจะได้กินมั้ย ตอนนี้หมอให้แอดมิน ดูอาการ อัตราการเต้นของหัวใจ และการดิ้นของน้อง ถ้าปกติก็ให้กลับบ้าน แต่ถ้าไม่ก็เร่งให้น่องคลอดก่อนเลยค่ะ