26 ตอบกลับ

บ้านนี้ใช้ทาหน้าของ eucerin กับ eve's ทาตัวใช้ yves rocher กับ eve's ค่า

ใช้eve’s เหมือนกันเลยค่ะ ทั้งทาหน้า ทาท้อง

VIP Member

ใช้ตัวนี้อยู่คะทาได้ตั้งแต่ตั้งท้องจนคลอดเลยคะ

555. อ่านไม่ดี โทดทีคะ

ใช้เหมือนเดิมปกติทุกอย่างค่ะ เค้าเตอร์แบรนด์

แล้วใช้ครีมทาหน้าของลอลีอัลอยู่ใช้ได้มั้ยคะ

ใช้ได้ไหมค่ะ ใช้ยุเหมือนกัน

VIP Member

ใช้ครีมสำหรับคนท้องค่า el primero เดิมทีใช้ estee

ไม่ได้ใช้เลยค่ะแม่ แต่ผิวปกติค่ะ

ทาท้องทาตัว ตัวนี้ค่ะ หน้าไม่ทาเลย

แต่งหน้าทุกวัน ทาครีมทุกวัน 😁😁

ใช้แค่จอนสันค่ะทั้งหน้าและตัว

เราใช้ครีมสมุนไพร100% ดีอยุ่นะ