56 ตอบกลับ

เป็นคนผิวขาวเหลืองค่ะ บ้านนี้ผิวคล้ำเป็นสิว หน้าหมองได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ผิวก่อนท้องก็ผิวสองสี พอท้องผิวขาวอมชมพูเลย ได้ผู้หญิงจ้า

เป็นคนขาว แต่พอท้องแล้วสีผิวเปลี่ยนมาก คล้ำดำ โทรม ได้ลูกชายค่ะ

ขอเดาดูนะค่ะคุณแม่หน้าจะใด้ลูกชายค่ะ.. ดีใจกับคุณแม่ด้วยนะค่ะ...

นุ้คนผวสองสีพอท้องมาท้องขาวใสมากไม่เเตกลายด้วยคร่าได้ผุ้ชาย

แม่ก็คล้ำมากค่ะขนาดไม่ได้ออกแดด ปกติเป็นคนผิวขาวอมชมพู😥😥😥

เป็นเหมือนกัลจ้าเป้นคนขาวเหลืองพอท้องผิวคล่ำดำไปหมดเลยจ้า

บ้านนี้คล้ำ รรักเเร้ที่ไม่ดำกลับดำ สิวขึ้นอีก เเต่ได้ลูกชาย

สิวบุก ดำ โทรมแต่หมอบอกได้ลุกสาว95%คะ เเต่ชาวบ้านทักว่าชาย

บ้านนี้ผิวคลำ คอดำ รักแร้ดำ ขาซึกนึงดำ คะ แต่ได้ลูกสาวคะ