12 ตอบกลับ

VIP Member

เรานอนตะแคงรู้สึกว่าลูกดันเหมือนทับทั้งสองฝั่ง เรานอนหงายสบายคะ แต่ใช้หมอนรองขาสูงชันเข่าขึ้นบ้าง นอนสลับๆกันสามท่านี้ นอนท่าไหนก็ลำบาก 😆

39วีค ไม่มีท่าไหนที่รู้สึกสบายเลยค่ะ ขยับตัวทีก็ปวดฉี่ พลิกตัวก็เจ็บหัวหน่าว ไม่คลอดสักที ทรมานสุดๆท้อง2ค่ะ

นอนตะแคงซ้าย น้องไม่ค่อยชอบถีบแรงมาก เค้าจะอยู่ข้างซ้าย แต่นอนตะแคงขวาหลับถึงเช้าเลยค่ะ #ผู้หญิงจ้า35w

บ้านนี้น้องชอบดิ้นฝั่งขวา นอนตะแคงขวาไม่ได้เลยใจจะขาด ยังไม่ได้ซาวเลยแอบลุ้น ผญ. คลอดง่ายๆนะคะแม่

VIP Member

นอนตะเเครงคะ ซ้ายกว่าสบาย ทางนอนหงายหายใจไมออก อึดอัด เเน่นหน้าอกมากคะ

สุ้คะ อีกไมนานอีกเจอกันน

หาหมอนมาหนุนท้องหนุนหลังและขาตอนนอนนะคะ อาจช่วยได้บ้าง

สุ้ๆนะคะ

ยิ่งใกล้คลอด.นอนท่าไหนก็ลำบากค่ะ.ปวดหลังมากก.😂😂😂

บ้านนี้ 35+4 วีค นอนลำบากมากค่ะ จะลุกจะนั่งลำบากค่ะ

นอนตะแคงคะ สลับซ้านขวา บางครั้งก็หงาย

VIP Member

เหมือนกันค่ะกว่าจะหลับ

34+6นอนทรมาน​มากปวดไปหมด