38 ตอบกลับ

ทานได้คะ ผลไม้ตระกูล เบอรรี่ ดีต่อการสร้างเหยื่อลูกตา ประสาทสมองเด็กคะ

ขอบคุณค่ะสำหรับคำแนะนำ

บ้านนี้ทานบ่อยค่ะ ออกเต็มต้นเลย จะทานตอนสีม่วง เอามาปั่นอร่อยดีค่ะ

ตะกูลเบอรี่ค่ะ ทานเลยค่ะ ผิวลูกจะได้สวยๆ 🤭

เราก้อกินค่ะ ที่บ้านมีต้นแต่ชอบสีดำมากกว่า

ได้คะ บ้านนี้ทานประจำช่วงเวลาที่แพ้ท้อง

อยากทานมากเลยคะ แต่เก็บไม่เคยทันหลาน😓

จร้า...

ได้ค่ะเพิ่งทานเมื่อกี้เอง😅😅😅

เขาไปอ่านศึกษาดูนะคะมีหลายอย่าง

ขอบคุณจร้า

รสชาติเป็นไงคะวันหลังจะลองบ้าง

มีท้ังเปลี้ยวทั้งหวานค่ะแม่ อร่อยมาก...แม่ชอบ

ได้ค่ะ ขอกินด้วยได้ไหมคะ😂🤤🤤

จร้า... พอดีเห็นที่ต้นหน้าบ้านแล้วน้ากินค่ะ เห็นทุกวันมองวันใหนก้อน้ำลา่ยใหลเลยค่ะแม่