105 ตอบกลับ

38w3dยังขับไปรับ-ส่งลูกที่ ร.ร.อยู่คะ แต่ไม่ขับไกล ร.ร. ห่างบ้านไม่ถึงโล ถ้าขับไกลขับรถยนต์

VIP Member

เราโดนบังคับคะไม่ให้ขับ ไปไหนมาไหนใช้แต่รถเก๋ง เขากลัวเราล้ม เขาบอกพลาดมาไม่คุ้ม

VIP Member

บ้านนี้ขับยันคลอดเลยจ้า​ เพราะ​ต้องขึ้น​รถรับส่งพนักงานไปทำงานทุกวันเลยจ้า

เราเคยแท้งเพราะขี่มอไซด์ตอน3เดือน ท้องนี้เลยหัดขับรถยนต์ เลยไม่ขี่มอไซด์เลย

VIP Member

ขับได้ตลอดคะ เเต่ใกล้คลอดลูกกลับหัวเเล้วอย่าขี่เเรงคะขับช้าๆ ระวังตกหลุมคะ

32+3 วีคก็ยังขับอยู่จ้า น่าจะขับจนกว่าจะคลอดเลย สามีขับรถแรงเลยชอบขับเองจ้า

กะว่ายันคลอดเลยค่ะ สะดวกต่อการไปไหนมาไหนดี แต่ก็ต้องระมัดระวังด้วยนะคะ 😊

ขี่ถึง 5 เดือนกว่าค่ะ ที่หยุดขี่เพราะพ่อแม่ของสามีห้ามไม่ให้ขี่จ้าาาา

28 w ขับทั้งมอไซต์ ทั้งกระบะ เลยจ้า แต่ขับแต่ใกล้ๆจากห้องไปที่ทำงาน,ตลาด

VIP Member

บ้านนี้ขับไปตลาด จนทุกวันนี้8เดือนกว่าพ่อบ้านเริ่มจะไม่ให้ขับล่ะ