16 ตอบกลับ

บ้านนี้33+6ปวดจิมิมากดึกๆๆปวดท้องปวดจีดๆๆ4-5ครั้งเป็นแบบนี้มา3-4วันแล้วกำหนดคลอด5มิถุนาแต่ดูเหมือนจะไม่ถึงเพราะมือเท้าเริ่มบวม

บ้านนี้ 32+5 แล้ว ปวดหลัง หัวเข่า เจ็บฝ่าเท้าค่ะ เวลานอนตะแคงซ้ายหายใจไม่ค่อยสะดวกเลยค่ะ แม่ๆบ้านไหนเป็นเหมือนกันบ้างค่ะ

บ้านนี้ ปวดหลังหนักมากตั้งแต่ตอนท้องแรกๆจนตอนนี้3เดือน ทำงานแทบจะไม่ได้เลยค่ะ ทรมานมาก ท้องที่2

กำหนด4มิถุนา บวมไปหมดแล้วค่ะเวลานั่งหายใจไม่ค่อยสะดวก ปวดท้องน้อยบ่อยมากลูกดิ้นเก่งมาก

VIP Member

บ้านนี้ 32 w แล้วค่ะ ปวดทั้งตัวโดยเฉพาะหลังปวดมาก นอนก็หายใจลำบากมากเลยค่ะ

บ้าน​นี้​34+1.นั่งลำบาก​มากๆเลยค่ะ.หายใจไม่คล่องเลย.ปวดจิมิ.ปวดหลัง.

เหนื่อยมาก ท้องแข็ง ปวดหน่วงท้องน้อย ปวดหัวหน่าวค่ะ กำหนด15/6/64 ท้อง2

บ้านนี้34+2 อึดอัดมากบุกนั่งลำบาก หายใจไม่คล่อง เหนื่อยง่ายมาก

32+6​ ปวดจริงๆคะนั่งนานก็ไม่ได้​ นอนหายใจก็ไม่ค่อยสะดวกก

31วีคค่ะ ปวดง่ามขา ปวดสะโพกมาก ยกขาแทบจะไม่ขึ้นเลยค่ะ