32 ตอบกลับ

อยากทำอะไรตอนนี้ทำเลยค่ะหลังคลอดน้องชีวิตนี้เป็นของลูกค่ะ😆😆ไปไหนไม่ได้เล้ย

บ้านนี้ตัดเลยจ้า เพราะตั้งแต่ท้องขี้ร้อน และปวดหัว พอตัดผมนี่เบาหัวเลยค่ะ

ตัดได้นะ ของแม่ท้อง10เดือนตัดไป2ครั้งค่ะ ผมแตกปลายฟูมากตัดทิ้งซะเลย

ตัดได้ค่ะ บ้านนี้ตัด้พราะผมร่วงเยอะ พอตัดก็ไม่ค่อยร่วงค่ะ

ตัดได้ค่ะ เเต่ห้ามทำอะไรที่เป็นสารเคมีมันจะถึงเด็กค่ะ

VIP Member

แม่บ้านนี้ตัดสั้นเลยค่ะ ขี้ร้อนมาก 5 เดือนครึ่งค่ะ

ตัดผมได้จร้า แต่ห้ามใช้สารเคมีกับผมค่า

บ้านนี้ก็ตัดค่ะ อากาศร้อน ตัดแล้วโล่งเลย

ขอบคุณค่า

จัดไปอย่าให้เสียค่ะ555555นี้คิดปุ๊บตัดเลย

จ้า😄

ท้องลูกมา4คนแล้วตัดทุกท้องเลยค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ