36 ตอบกลับ

13 พฤษภาค่ะ ทราบเพศแล้ว น้องผู้ชายค่ะ 😊

ทางนี้ 11 พฤษภา ตรวจ nipt แล้วค่ะ ได้ลูกชาย

ของเค้า25 พ.ค ค่าา ตรวจnipt ลูกสาวค่ะ 🩷

แม่ตรวจแบบไหนค่ะแบบเจาะน้ำค่ำมั้ยค่ะ

23 พฤษภาคม ตรวจnipt อีก2 อาทิตย์รู้ผลค่ะ

ของเรา 26/05/67 คะ ตอนนี้ยังไม่ทราบเพศคะ

งื้อออ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคร่าา

มาลุ้นเพศกันค่ะแม่ตื่นเต้นกว่าท้องแนกอีกค่ะ

16 พฤษภาคมยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

ค่ะทางนั้นเหมือนกันนะคะ

บ้านนี้22พ.ค.67 ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

31 พฤษภาคม 67 รู้เพศวันที่ 30 นี้ค่ะ

อยากได้หญิงหรือชายคะแม่ บ้านนี้อยากได้หญิงมากเลยค่ะ 😆

VIP Member

กำหนด 10 พคยังไม่รู้เพศเลยจ้า