87 ตอบกลับ

ท้องสองได้ผู้ชายที่คอจะเป็นขี้ไคลค่ะ ท้องแรกไม่เป็นนะ

เป็นเหมือนกันคอดำ รักแร้ดำ มีติ่งเนื้อขึ้นเยอะเลยค่ะ

ดำเหมือนกันค่ะ คอ รักแร้ ข้อพับ ขาหนีบ ผิวก็ดำขึ้นค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เป็นที่สะดือกับขาหนีบค่ะ กังวลมากกลัวไม่หาย

VIP Member

แม่ไม่ต้องกังวลค่ะ หลังคลอดจะกลับมาเป็นเหมือนเดิม

VIP Member

รักแร้ดำค่ะ เห็นชัดมาก ปกติรักแร้ไม่ดำเลย 😂

เป็นค่ะ ทุกส่วนเลย แต่ไม่กังวล สามีรับได้

เหมือนกันค่ะแม่ ดูเหมือนขี้ไคล่ ดำไปหมด

เป็นค่ะ..ตอนนี้34+2ละค่ะเหมือนคนสกปรกมาก🤣

VIP Member

พอคลอดแล้วจะค่อยๆ จางออกและหายไปเองคะ