87 ตอบกลับ

เราก็เป็นค่ะรักเเร้ดำ เห็นครั้งเเรกตกใจ พุชายเหมือนบ้านนี้หรือป่าวค่ะเเม่

เป็นค่ะ ตอนนี้คลอดแล้วก็จางๆไปบ้าง เหลือรักแร้นี่แหละค่ะที่ยังไม่จาง

VIP Member

เป็นคน ตอนแรกก็กังวลนะคะ เห็นชัดเหมือนกันค่ะ ไม่รู้คลอดแล้วจะหายไหม

เหมือนกันค่ะ ตามคอตามรักแร้ ดำหมดเลย หวังว่าคลอดน้องแล้วจะหายนะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ จักแร้แล้ปานนมดำมากๆ คลอดแล้วก็ค่อยๆหายไปเอง

เปนจ่ะรักแรดำหลังคลอดลูกได้สามเดือนหายเองไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะโดยเฉพาะ ลานนมดำมากกกแถมคันด้วยค่ะ ทรมานสุดๆ

เป็นค่ะตอยนี้เริ่มกังวล เพราะมันดูน่าเกลียดมาก. กฃัวจะไม่หาย

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ รักแร้เป็นเส้นเลย แอบกังวลมันจะหายมั้ยน่ะ

เต้านม รักแร้ คอดำค่ะ 8 เดือนแล้วค่ะโชคดีที่ท้องยังไม่แตก