141 ตอบกลับ

กำหนด 5 พ.ค. ท้อง2 ผู้ชาย เจ็บหลอกหลายวันแล้วไม่ยอมออกมาสักทีคะ

แข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ

กำหนด 14 พ.ค. แต่หมอนัดผ่า 7 พ.ค. จ้า น้อง ผช. นับวันเวลารอแล้วจ้า

ยินดีด้วยนะคะ😍💕

VIP Member

กำหนดคลอด 5 พค. ตอนนี้ 37weeks หมอว่าน่าจะสิ้นเดือนนี้ค่ะ ท้อง2

เหมือนกันเลยคร้า สู้ๆค่ะ

กำหนด5พ.ค.ค่ะ​แต่ยังนิ่งๆอยู่ค่ะอยากเห็นหน้าลูกแล้วค่ะ

สู้ๆนะคะ 👶🏻💕

บ้านนี้25พฤษภาคมค่าคุณหมอบอกว่าอาจจะคลอดก่อนกำหนด☺

สู้ๆค่ะแม่ ✌🏻👦🏻

บ้านนี้กำหนด 8 พค. มีจู๋เหมือนกันค่ะแม่ อยากแตกแย่แล้ว

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่ได้เจอน้องแล้ว ขอให้ปลอดภัยและสุขถาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ😊

บ้านนี้26พ.คค่ะท้องแข็งบ่อยมากกลัวคลอดก่อนกำหนด

ขอให้แข็งแรง คลอดง่ายๆนะคะ ❤️

บ้านนี้กำหนดจริง19พ.ค. แต่6พ.คนี้คุณหมอนัดผ่าแล้วค่ะ

สู้ๆนะคะแม่🤍

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ คลอดง่ายๆนะคะแม่😊

ขอบคุณนะคะ

กำหนด 10 พค. ไม่น่ารอด ปลายเดือนนี้เหมือนกันจ้า

ออกเป็นเพื่อนกันค่ะ ✌🏻🤍