39 ตอบกลับ

บ้านนี้อาบดึกประจำคะขี้ร้อนด้วย

ดึกทุกวันเลยค่ะ

ได้ค่ะ

VIP Member

อาบได้คะ​ บ้านนี้อาบดึกทุกวันคะ

VIP Member

ไม่เกี่ยวกันไม่มีผลนะคะ

บ้านนี้อาบห้าทุ่ม​ เที่ยงคืนตลอดค่ะ​ ระหว่างวันก็อาบ​ อาบบ่อยตามความรู้สึก​ ท้อง8เดือนแล้ว​ ลูกแข็งแรงดีค่ะ​ คำโบราณเค้าใช้กับยุคสมัยของเค้าค่ะ​ ห้องน้ำกับบ้านอยู่ห่างกัน​ เกรงว่าจะอันตราย​ และอากาศมันเย็น​ น้ำในตุ่มมันเย็นกลัวจะเป็นไข้ไม่สบายค่ะ​ (ยายบอกมา)​

ร้อนเมื่อไร ก็อาบเมื่อนั้น อาบวันละ 8 รอบ

5 ทุ่ม เที่ยวคืนทุกวันค่ะ

ถ้าห้ามอาบดึกก็สงสารแม่ที่เป็นหมอ เป็นพยาบาลที่อยู่เวรเลยงี้

🤣🤣🤣🤣🤣