ตีลูกด้วยไม้แขวนเสื้อ

แม่ทำงานบ้าน ทุกอย่างคนเดียว ด้วยความที่ข้าวเช้าแม่ยังไม่ได้กิน บวกกับลูกง่วง เค้างี่เง่ามากแม่ตากผ้าอยู่เค้าบอกมาป้อนนมให้หน่อยร้องไปด้วย เท้าถีบข้าวของแม่ก็บอกน้องพูดดีน้องง่วงน้องก็นอนไม่ใช่มาถีบแบบนี้แม่ไม่ชอบนะ น้องก็ถีบไม่หยุด แม่ก็ถือไม่แขวนในมือที่จะตากผ้าแม่เลยตีเค้าไป1ทีเป็นรอยตี เค้าคงจะจำแบบนี้ใช่ไหมคะแม่รู้สึกผิดมากไม่ควบคุมอารมณ์ตัวเองใช้อารมณ์ตัวเองเป็นหลัก พอผ่านไปสักพักหนูก็ขอโทษเค้าบอกแม่ขอโทษนะที่ตีหนูแม่ใช้อารมณ์มากเกินไป😥🥺#ขอบคุณสำหรับคำคอมเม้นล่วงหน้าค่ะ #

ตีลูกด้วยไม้แขวนเสื้อ
6 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

น้องกี่ขวบคะแม่